Shigar da samfur

Girma

Ya ƙunshi 0.35 "baƙar fata ko launin toka da aka sake sarrafa PET Polyester acoustic masana'anta wanda aka ɗora shi 1.02" x 0.47" tube a cikin launin ruwan kasa mai launin ruwan kasa ko baƙar fata da aka sake yin amfani da MDF tare da ainihin katako na katako. An raba sassan 0.55" baya.

Kowane akwati ya ƙunshi bangarori guda ɗaya, duka suna auna 94.48" x 23.62".Waɗannan bangarorin za su haɗu kusa da juna ba tare da wata matsala ba.

Kowane akwati ya ƙunshi:
94.48" / 2400mm (H)
•23.62"/ 600mm (W)
•0.82"/ 21mm (D)

1

Properties na ainihin itace veneer

Tsarin katako na dabi'a na iya bambanta a launi, tsarin hatsi da bayyanar daga tsiri zuwa tsiri da panel zuwa panel.

2

Yadda za a yanke da rawar jiki

Lokacin zagawa ko hakowa da faifan sauti, ana ba da shawarar cewa ku fara buga wurin da aka yanke.

ya kamata ya kasance tare da tef ɗin rufe fuska na yau da kullun.Dunƙule ko madaidaicin slats 50 mm a cikin yankan tsinken da aka yi niyya.Yi amfani da tsintsiya mai kyaun haƙori don veneer ko ƙwanƙolin ƙira/ madauwari tare da lallausan haƙori sanye da layin dogo mai jagora don sakamako mafi kyau.A hankali yashi da yanke tare da yashi (lafiya-grained 240).

Ana iya yanke masana'anta na polyester na ƙwanƙwasa acoustic tare da kaifi mai kaifi.

Kulawa da kulawa

Muna ba da shawarar ƙara ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ginshiƙai idan zai yiwu.Wani abu kamar man itace cikakke ne yayin da yake karewa da kiyaye yanayin dabi'a da jin daɗin itace.Da zarar an yi amfani da wannan, ƙura mai haske ko shawagi zai hana kowace ƙura.Idan ka zaɓi kiyaye bangarori ba tare da ƙarewa ba, to, busassun busassun na iya shafe sassan ƙasa.

3

Ƙimar wuta

Goyan bayan acoustic ji yana ɗaukar ƙimar gobara ta aji A bayan takaddun shaida ASTM E84-16.

Yadda ake girka

Akwai zaɓuɓɓuka daban-daban guda uku don shigarwa
1. Manna kai tsaye jikin bango:
Ana ba da shawarar manne gini ko mannewa don wannan.
2.Screwing kai tsaye cikin bango:
Yin amfani da baƙar fata don zaɓin baƙar fata ko azurfa ko launin tokasukurori don goyon bayan launin toka, ana iya murɗa bangarorin kai tsaye cikin bango ta hanyar ji.

Muna ba da shawarar ƙaramar sukurori 9 a kowane panel a tazara na 3.15" a fadin faɗin da tazarar 24" ƙasa tsawon rukunin.
Idan an shigar da su a cikin rufi, tabbatar da cewa an murƙushe su cikin maɗauran rufin.Da fatan za a tabbatar an yi amfani da gyare-gyare daidai idan an shiga cikin plasterboard, misali.

3. Cire bangarorin cikin katako na 1.8":
Muna ba da shawarar dunƙule sandunan katako mai inci 1.8 zuwa bango sannan kuma murkushe bangarorin kai tsaye cikin sandunan ta hanyar sautin ƙararrawa don cimma ingantacciyar ɗaukar sauti.Haɗe tare da Rockwool a bayan bangarori tsakanin batons, wannan zai cimma nasarar ɗaukar sauti na Class A.

4. Kamar yadda aka nuna a cikin hoton, shigar da kel ɗin ƙarfe mai haske a bango tare da nisa na 3.94 "daga bangon, kuma nisa da aka ba da shawarar tsakanin keel na tsaye shine 23.6", kuma ana iya daidaita keel ɗin kwance bisa ga ainihin halin da ake ciki. .
Ana buƙatar cike tsakiyar keel da auduga mai rufe sauti don samun ingantaccen tasirin ɗaukar sauti.
Ana iya gyara samfurin a kan keel ta hanyar sukurori.

Zane na Fasaha

Hoto 1

4

Hoto 2

5

Hoto 3

6

Hoto 4

7

Ƙarfafawar Sauti don Ƙarfafa Ƙwararru.

An gudanar da ma'auni na dakin gwaje-gwaje na haɓakar sauti a cikin ɗakin reverberation bisa ga hanyar gwaji na EN ISO 354: 2003.
Panel wanda aka ɗora kai tsaye zuwa bango

8

Kamar yadda aka gani a cikin jadawali, 0.82 ″ panel, wanda aka ɗora kai tsaye zuwa bango, yana samun ƙima mai ƙima na 0.3 (MH).

Panel ɗin da aka ɗora tare da tazarar sandar katako 1.8 da ulun ulu na ma'adinai

10

Kamar yadda aka gani a cikin jadawali, 0.82 ″ panel, wanda aka ɗora tare da tazarar katako na 1.8's da ulun ulu na ma'adinai, yana samun ƙimar sha na 0.62 (MH).

9

Fanalan da aka ɗora akan 3.94 ″ farar haske na ƙarfe da ulu mai ma'adinai
rufi

Kamar yadda aka nuna, an ɗora bangarorin a kan maƙallan ƙarfe mai haske tare da tazara na 3.94 "daga bangon kuma an cika su da ulun ulu na ma'adinai don ƙimar sha na 0.95 (MH).


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.